VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

Adana Demirspor

00:00

Galatasaray

Alanyaspor

18:30

Giresunspor

Sivasspor

18:30

Hatayspor

Konyaspor

21:00

Umraniyespor

VĐQG Bồ Đào Nha

GD Chaves

00:00

GD Estoril-Praia

Vitoria Guimaraes

02:30

SL Benfica

Rio Ave

21:30

Santa Clara

Hạng nhất quốc gia Séc

Sparta Praha

00:00

Hradec Kralove

FK Jablonec

21:00

FC Zbrojovka Brno

FC Fastav Zlín

21:00

Synot Slovacko

Teplice

21:00

Pardubice

Hạng 2 Pháp

Annecy

00:00

Bastia

Niort

00:00

EA Guingamp

Valenciennes

00:00

Sochaux

Nîmes Olympique (Nimes)

00:00

Paris FC

Rodez AF Nữ

00:00

Amiens SC

Caen

00:00

CLB Quevilly

FC Metz

00:00

Pau FC

Dijon

00:00

Le Havre

Giải bóng đá nhà nghề Mỹ

CLB New England Revolution

00:30

Atlanta Utd

Colorado Rapids

02:30

CLB Dallas

Charlotte FC

04:30

CLB Philadelphia Union

CLB Columbus Crew

06:30

New York Red Bulls

CLB Montreal Impact

06:30

DC United

CLB Cincinnati

06:30

CLB Chicago Fire

San Jose Earthquakes

09:00

Minnesota United

Vancouver Whitecaps

09:00

Austin FC

CLB LA Galaxy

09:30

Real Salt Lake

Hạng Nhất Quốc gia Croatia

Dinamo Zagreb

00:30

Slaven Belupo Koprivnica

NK Rijeka

20:00

Hajduk Split

HNK Sibenik

22:30

HNK Gorica

Vô địch bóng đá Brazil

Sport Club Internacional

01:00

Santos

Atletico Mineiro

01:00

Fluminense SC

Ceara

01:00

America MG

Atletico Paranaense

05:00

Juventude

Flamengo

05:00

Red Bull Bragantino

Avai FC SC

05:00

Atletico Clube Goianiense

CLB Goias

05:00

Fortaleza

Corinthians Paulista

07:00

Cuiabá Esporte Clube

Hạng nhất Chile

Palestino

01:00

Everton CD

Curico Unido

06:00

Deportes La Serena

Nublense

22:00

O.Higgins

VĐQG Hà Lan

Ajax Amsterdam

01:00

Go Ahead Eagles

FC Twente Enschede

02:00

Vitesse Arnhem

Fortuna Sittard

17:15

Volendam

SBV Excelsior

19:30

FC Utrecht

NEC Nijmegen

19:30

Feyenoord Rotterdam

RKC Waalwijk

21:45

Sparta Rotterdam

Giải bóng rổ Đức Bundesliga

s.Oliver Wurzburg

01:30

Bonn

Gottingen

20:00

Chemnitz

Brose Bamberg

20:00

Alba Berlin

Heidelberg

20:00

Ludwigsburg

Crailsheim Merlins

22:59

EWE Baskets Oldenburg

Hạng nhất Ba Lan

Pogon Szczecin

01:30

Lechia Gdansk

Miedz Legnica

17:30

Stal Mielec

Jagiellonia Bialystok

20:00

Korona Kielce

Widzew lodz

22:30

Rakow Czestochowa

Hạng 2 Đức

FC St. Pauli

01:30

Heidenheim

1. FC Kaiserslautern

18:30

Eintracht Braunschweig

Karlsruher SC

18:30

1 FC Nurnberg

Magdeburg

18:30

SSV Jahn Regensburg

VĐQG Thụy Sĩ

Grasshopper

01:30

Zurich

FC Sion

19:15

Winterthur

FC Lugano

21:30

Servette

FC Luzern

21:30

Young Boys

VĐQG Argentina

San Lorenzo

01:30

CA Huracan

Banfield

04:00

Club Deportivo Godoy Cruz Antonio Tomba

Arsenal de Sarandi

06:30

Independiente

VĐQG Romania

CFR Cluj

01:30

Petrolul Ploiesti

AFC Hermannstadt

17:00

Sepsi OSK

GVĐ Bóng rổ Tây Ban Nha (Liga ACB)

Câu lạc bộ Cantera Base 1939 Canarias

01:45

Basquet Girona

Granada

01:45

Manresa

Breogan

17:30

Fuenlabrada

Real Madrid

17:30

Monbus Obradoiro

Unicaja Malaga

22:00

Gran Canaria

Retabet Bilbao

22:00

Real Betis

Valencia

23:30

Câu lạc bộ Joventut Badalona

VĐQG Ý- Serie A

Empoli

01:45

AC Milan

Lazio

17:30

Spezia

Lecce

20:00

U.S. Cremonese

Sampdoria

20:00

A.C. Monza

US Sassuolo Calcio

20:00

Salernitana

Atalanta

23:00

Fiorentina

VĐQG Bỉ

Club Brugge

01:45

Mechelen

Anderlecht

18:30

Sporting Charleroi

KAA Gent

21:00

Cercle Brugge

Kortrijk

23:30

Royal Antwerp

VĐQG Pháp

Paris Saint Germain

02:00

OGC Nice

FC Lorient

18:00

LOSC Lille

Ajaccio

20:00

Clermont Foot

AJ Auxerre

20:00

Stade Brestois 29

Toulouse

20:00

Montpellier HSC

ES Troyes AC

20:00

Stade de Reims

AS Monaco

22:05

FC Nantes

VĐQG Tây Ban Nha

Mallorca

02:00

FC Barcelona

RCD Espanyol

19:00

Valencia

Real Club Celta de Vigo (Celta Vigo)

21:15

Real Betis

Girona

23:30

Real Sociedad

Hạng 2 Tây Ban Nha

Villarreal B

02:00

Burgos CF

Alaves

21:15

CLB Ponferradina

Leganes

21:15

Albacete

Granada CF

23:30

SD Huesca

R. Oviedo

23:30

CLB Cartagena

Giải Siêu Cúp Nam Mỹ

Sao Paulo

03:00

Independiente Jose Teran

Hạng 2 Chile

CD Copiapo S.A.

03:30

Rangers Talca

Puerto Montt

03:30

Santiago Morning

Hạng nhì Brazil - Serie B

CLB Ituano SP

04:30

CRB

Liga MX- Meixico

Atletico San Luis

05:00

Tigres UANL

Monterrey

05:05

Pachuca

Atlas

07:05

Necaxa

Cruz Azul

09:05

Chivas Guadalajar

Hạng Nhất Mỹ

Loudoun United

05:30

Detroit City

Hartford Athletic

06:00

Charleston Battery

Indy Eleven

06:00

FC Tulsa

Miami FC

06:00

Memphis 901

Pittsburgh Riverhounds

06:00

CLB San Antonio

Rio Grande Valley

07:30

Louisville City FC

Oakland Roots

09:00

Birmingham

Orange County SC

09:00

San Diego loyalty

Phoenix Rising FC

09:30

New York Red Bulls B

VĐQG Ecuador

Nueve de Octubre

05:45

LDU Quito

Mushuc Runa

08:00

Club Sport Emelec

NBA

Milwaukee Bucks

07:00

Memphis Grizzlies

Golden State Warriors

12:00

Washington Wizards

LĐ bóng rổ Quốc gia Úc

Melbourne Tigers

10:00

New Zealand Breakers

Perth

12:00

Brisbane Bullets

Hạng 2 Nhật Bản

Roasso Kumamoto

11:00

Blaublitz Akita

Vegalta Sendai

12:00

Tokyo Verdy

Mito HollyHock

12:00

JEF United Ichihara Chiba

Zweigen Kanazawa FC

12:00

Fagiano Okayama

Renofa Yamaguchi

12:00

Grulla Morioka

Hạng 3 Nhật Bản

Vanraure

11:00

Ehime FC

Ban Di Tesi Iwaki

11:00

Kamatamare Sanuki

Azul Claro Numazu

11:00

Matsumoto Yamaga FC

Imabari

11:00

Gainare Tottori

Kataller Toyama

12:00

SC Sagamihara

FC Gifu

12:00

Fukushima United FC

Giravanz Kitakyushu

12:00

Tegevajaro Miyazaki

Giải B1 Nhật Bản

Toyama

11:05

Sun Rockers Shibuya

Niigata

11:05

Shimane

Hiroshima

11:30

Yokohama

Hokkaido

12:05

Akita

Nagano

13:05

Alvark

Hamamatsu Higashimikawa

13:05

Brave Thunders

Kyoto

13:05

Sendai

Chiba Jets

13:05

Osaka

Gunma

13:05

Shiga

Ryukyu

16:05

Utsunomiya Brex

Giải B2 Nhật Bản

Fukushima

11:30

Saga Ballooners

Aomori

12:00

Altiri Chiba

Kumamoto

12:00

Nagasaki verka

Otsuka Alphas

12:00

Nishinomiya

Nara

12:00

Fukuoka

Earth Friends Tokyo Z

16:00

Yamagata Wyverns

Hạng 2 Hàn Quốc

Daejeon Citizen

11:30

Gwangju Football Club

Gyeongnam FC

14:00

Jeonnam Dragons

Hạng 3 Hàn Quốc

Busan Kyotong

12:00

Ulsan Citizen

Yangju

12:00

Changwon

Gangneung

13:00

Mokpo City

Hạng Nhất Hàn Quốc-K League 1

Jeju United

12:00

Gangwon FC

Suwon FC

14:30

Gimcheon Sangmu FC

Cúp Ủy viên bóng rổ Philippines

Rain or Shine Elasto Painters

15:30

Terrafirma Dyip

Meralco Bolts

17:45

Barangay Ginebra San Miguel

Myanmar Professional League

Yangon Utd

16:00

Rakhine United

VĐQG Singapore

Balestier Khalsa

16:30

Lion City

Albirex Niigata

16:30

Hougang

Ngoại hạng Ukraina

FC Mynai

17:00

Dynamo Kyiv

Chernomorets Odessa

19:00

PFC Oleksandria

FC Zorya Luhansk

21:00

FC Kryvbas Kryvyi Rih

Ngoại hạng Kazakhstan

Akzhayik Oral

17:00

 FC Aktobe

FK Arys

17:00

FC Astana

Tobol Kostanay (FC Tobol)

17:00

FC Shakhtyor Karagandy

Kyzylzhar Petropavlovsk

17:00

FC Kairat Almaty

VĐQG Thái Lan

Ratchaburi Mitr Phol FC

17:30

Lampang FC

Chonburi FC

18:00

Nongbua Pitchaya FC

Port FC (Thái Lan)

18:00

Bangkok United FC

Buriram United

19:00

PT Prachuap FC

Ngoại hạng Nga

Fakel Voronezh

18:00

Torpedo moskva

Zenit St. Petersburg

20:30

FK Rostov

FK Nizhny Novgorod

23:00

Spartak Moscow

FC Akhmat Grozny

23:00

Dynamo Moscow

Hạng 3 Đức

Viktoria Koln

18:00

Oldenburg

SV Wehen Wiesbaden

19:00

Rot-Weiss Essen

Latvian Higher League

BFC Daugavpils

18:00

FK Valmiera

Hạng Nhất Na Uy

Bryne

19:00

Skeid Oslo

Fredrikstad

19:00

Mjondalen IF

SK Brann

19:00

Stjordals Blink

Ngoại hạng Đan Mạch

Midtjylland

19:00

Viborg

Silkeborg IF

19:00

AC Horsens

Brondby IF

21:00

Lyngby

FC Copenhagen

23:00

Aarhus AGF

VĐQG Phần Lan (Veikkausliiga )

Ilves Tampere

19:00

IFK Mariehamn

FC Haka

20:00

SJK Seinajoki

KuPs

20:00

FC Honka

AC Oulu

20:00

Lahti

Vaasan Palloseura (VPS)

20:00

HIFK

HJK Helsinki

22:30

Inter Turku

Challenge League - Thụy Sĩ

Vaduz

19:15

Stade Ouchy

Bellinzona

21:30

Schaffhausen

VĐQG Áo (Bundesliga)

TSV Hartberg

19:30

SG Austria Klagenfurt

SV Ried

19:30

Rheindorf Altach

Austria Wien

22:00

Sturm Graz

Allsvenskan -Thụy Điển

Varbergs BoIS FC

20:00

Hacken

GIF Sundsvall

20:00

IFK Norrkoping

Kalmar

22:30

Helsingborg IF

IK Sirius FK

22:30

AIK Solna

Ngoại hạng Anh

Manchester City

20:00

Manchester United

Leeds United

22:30

Aston Villa

1.Liga Slovenia

Gorica

20:00

NK Maribor

NK Celje

22:30

NK Radomlje

VĐQG Indonesia

Persib Bandung

20:00

Persija Jakarta

PSIS Semarang

20:30

Bhayangkara Surabaya United

Giải bóng đá chuyên nghiệp UAE

Al Dhafra

20:15

Shabab Al Ahli

Al Bataeh

20:15

Al Wahda

Al Ain

23:00

Ittihad Kalba

VĐQG Đức

Hertha BSC Berlin

20:30

TSG Hoffenheim

Schalke 04

22:30

Augsburg

Hạng 2 Phần Lan (Ykkonen)

Mikkelin Palloilijat (MP)

21:00

PEPO Lappeenranta

Ekenas IF Fotboll

21:00

KTP Kotka

Hạng 2 Ý - Serie B

Benevento

21:15

Ascoli Calcio 1898

VĐQG Na Uy (Eliteserien)

Aalesund FK

22:00

Viking

Ham-Kam

22:00

Jerv

Sandefjord

22:00

Sarpsborg 08 FF

FK Haugesund

22:00

Odds Ballklubb

VĐQG Iceland

Keflavik

22:00

IA Akranes

KA Akureyri

22:00

KR Reykjavik

Qatar League Cup

Al Arabi

23:15

CLB Al Markhiya

CLB Al Gharafa

23:15

Al Duhail

Al Rayyan

23:15

Al Shamal